Арендовать недвижимость в Haiе Chauе

203 properties

18 300 000 $ / tháng

Hải Châu

Trải nghiệm không gian sống đô thị đẳng cấp tại căn hộ 1 phòng ngủ cao cấp, tọa lạc trên đường Trưng Nữ Vương, ngay trung tâm quận Hải Châu, Đà Nẵng. Căn hộ có diện tích 45m², nội thất hiện đại đầy đủ, mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa tiện nghi và phong cách.

Tận hưởng các tiện ích vượt…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

60 200 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê mặt bằng kinh doanh trên đường Lê Duẩn — khu vực sầm uất, dễ dàng tiếp cận khách hàng.

Mặt bằng gồm 2 tầng, mỗi tầng diện tích sử dụng 150m², tổng diện tích 300m². Không gian linh hoạt, phù hợp làm showroom, văn phòng, spa, cửa hàng hoặc trung tâm dịch vụ.

  • Tổng diện…
1 1 Mặt bằng thương mại
Ngày đăng: 31/07/2026
Nhà for Rent in Hoa Cuong main street, Hải Châu, ₫13,100,000 / mo, photo

13 100 000 $ / tháng

Hải Châu

Nằm trên trục đường chính Hòa Cường, quận Hải Châu, căn nhà cho thuê rộng rãi này mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa tiện lợi và thoải mái.

  • 4 phòng ngủ rộng rãi
  • 3 phòng tắm hiện đại
  • 3 máy lạnh được lắp sẵn
  • Nhà trống không nội thất – tự do bài trí theo phong cách…
4 3 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026

35 300 000 $ / tháng

Hải Châu

Căn hộ rộng rãi 135m² tại Blooming Tower, trung tâm Hải Châu, mang đến không gian sống thoáng đãng ở tầng cao với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm (có bồn tắm) — lý tưởng cho gia đình hoặc người đi làm tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái.

Nhận nhà ngay với giá 35 triệu VND/tháng

3 2 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

17 000 000 $ / tháng

Hải Châu

Khám phá cuộc sống tiện nghi tại Blooming Tower ở Hải Châu. Căn hộ 1 phòng ngủ này có diện tích 77m², được thiết kế thông minh trên tầng cao, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự tiện lợi và yên tĩnh.

Có sẵn ngay bây giờ với giá 17.000.000 VND/tháng.

Tiện…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

6 500 000 $ / tháng

Hải Châu

Khám phá không gian sống hiện đại ngay trung tâm Đà Nẵng. Căn hộ đầy đủ nội thất trên đường Lý Thường Kiệt đưa bạn đến gần sông Hàn và nhịp sống sôi động của khu trung tâm chỉ trong vài phút. Chỉ cần xách vali đến ở, mọi tiện nghi đã sẵn sàng.

Chi phí minh bạch giúp bạn dễ dàng kiểm soát…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

49 700 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nhà 4 tầng mặt tiền Nguyễn Văn Linh – vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, lý tưởng cho kinh doanh và văn phòng.

  • Diện tích đất: 103m², tổng diện tích sàn: 414m²
  • Mặt tiền rộng 4,5m, nhà đẹp, kết cấu trống suốt
  • Phù hợp làm văn phòng, spa, showroom, trung tâm…
1 1 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026

10 500 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê căn hộ trên đường Trần Thanh Tông. Với giá chỉ 10.000.000 VND/tháng, căn hộ đầy đủ nội thất, sạch sẽ và thoáng mát—bạn chỉ cần xách vali đến ở ngay.

Không gian sống thoải mái, lý tưởng cho nhu cầu thuê dài hạn, mang lại sự tiện lợi và dễ chịu tại khu vực giao thông thuận…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

14 400 000 $ / tháng

Hải Châu

Khám phá căn hộ studio mới hoàn toàn ngay giữa lòng quận Hải Châu! Có sẵn từ ngày 29 tháng 7, những căn hộ cao cấp này mang đến phong cách sống hiện đại tại vị trí trung tâm vô cùng thuận tiện.

  • Tòa nhà mới xây, có thang máy
  • Đầy đủ nội thất mới, hiện đại
  • Không gian sống…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026
Mặt bằng thương mại for Rent in Hai Chau, Hải Châu, ₫13,100,000 / mo, photo

13 100 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê mặt bằng lô góc tại Hải Châu, Đà Nẵng.

  • Diện tích: 50m²
  • Giá thuê: 13 triệu đồng/tháng
  • Vị trí lô góc thoáng đãng, thuận tiện kinh doanh nhiều mô hình

Vị trí đắc địa, phù hợp cho cửa hàng, showroom, văn phòng, hoặc các loại hình kinh doanh khác. Liên…

1 1 Mặt bằng thương mại
Ngày đăng: 31/07/2026

149 200 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nguyên tòa nhà 7 tầng đẹp, lý tưởng để làm spa, ngay sát chợ Hàn.

  • Nguyên tòa 7 tầng, có thang máy, 10 phòng WC khép kín.
  • Nhà mới đẹp, có kiệt bên cạnh nên cửa sổ thông thoáng, nhiều ánh sáng.
  • Vị trí ngay gần chợ Hàn.
  • Cho thuê dài hạn.
  • Giá thuê:…
1 10 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026
Nhà for Rent in Khu gần Cầu Rồng, Hải Châu, ₫55,000,000 / mo, photo

55 000 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nhà 4 tầng mặt tiền tại khu vực gần Cầu Rồng, Hải Châu – vị trí đắc địa, lý tưởng cho kinh doanh.

  • Diện tích đất: 113m², tổng diện tích sử dụng: 452m²
  • 3 tầng trống suốt, gồm 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh
  • Nhà kẹp kiệt nên rất thoáng, tận dụng tối đa ánh sáng tự…
4 4 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026
Nhà for Rent in Xô Viết Nghệ Tĩnh, Hoà Cường, Hải Châu, ₫1,300,000 / mo, photo

1 300 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nhà cấp 4 mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hoà Cường. Với bề ngang 7,5m và mặt bằng rộng rãi, thông suốt, đây là cơ hội lý tưởng để kinh doanh đa ngành nghề.

  • Diện tích: 190m²; diện tích sử dụng: 220m²
  • Mặt tiền ngang 7,5m, dễ dàng trưng bày và thu hút khách…
1 1 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026
Nhà for Rent in Nguyễn Lộ Trạch, Hải Châu, ₫30,100,000 / mo, photo

30 100 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nhà mặt đường Nguyễn Lộ Trạch, Đà Nẵng.

  • Diện tích sử dụng: 300m²
  • Kết cấu: 3 tầng
  • Giá thuê: 30 triệu đồng/tháng

Nhà rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp để làm văn phòng công ty, showroom, spa, trung tâm đào tạo hoặc kinh doanh các loại hình dịch vụ.

1 1 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026

15 700 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê mặt bằng kinh doanh tại đường Trần Bình Trọng, Hải Châu, Đà Nẵng.

  • Diện tích: 80m²
  • Mặt bằng trống, nhận ngay
  • Có sẵn điều hòa, nhà vệ sinh riêng
  • Vị trí đắc địa, gần chợ Hàn, chợ Cồn, sông Hàn
  • Phù hợp mở shop, nail, spa…
  • Giá thuê:…
1 1 Mặt bằng thương mại
Ngày đăng: 31/07/2026
Nhà for Rent in Thái Phiên, Hải Châu, Hải Châu, ₫28,800,000 / mo, photo

28 800 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nhà 3 tầng mặt tiền tại Thái Phiên, Hải Châu.

Diện tích đất 36m², tổng diện tích sử dụng 100m². Nhà 3 tầng trống suốt, 3 WC, thiết kế thông thoáng, thuận tiện cho việc kinh doanh.

  • Phù hợp với mọi mô hình: cửa hàng, văn phòng, showroom, F&B…
  • Vị trí mặt tiền đắc…
1 3 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026
Nhà for Rent in Phan Đăng Lưu, Hải Châu, ₫45,800,000 / mo, photo

45 800 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê nhà 4 tầng góc 2 mặt tiền tại Phan Đăng Lưu, Hải Châu, gần Nguyễn Hữu Thọ – vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh và di chuyển.

  • Diện tích đất: 175m², tổng diện tích sử dụng: 700m²
  • Kết cấu: 4 tầng thông suốt, có thang máy, chỗ để xe rộng rãi
  • Phù hợp:…
1 1 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026

27 500 000 $ / tháng

Hải Châu

Cơ hội hiếm có để thuê căn hộ 2 phòng ngủ cao cấp tại Nai Nam 5, quận Hải Châu. Tọa lạc trong khu dân cư yên tĩnh, chỉ cách Lotte Mart vài phút, nơi đây mang đến sự bình yên và tiện nghi hàng ngày.

  • Phòng gym riêng
  • Máy giặt và máy sấy riêng
  • Ban công rộng rãi
  • Giá…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

15 700 000 $ / tháng

Hải Châu

Căn hộ sẵn sàng nhận ở tại đường Mai Hắc Đế – Từ 15 triệu VND/tháng

Khám phá căn hộ được trang bị nội thất đẹp và tiện nghi hiện đại, hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện lợi và thoải mái. Với đầy đủ tiện ích, bạn có thể chuyển đến và bắt đầu tận hưởng ngay lập…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

55 000 000 $ / tháng

Hải Châu

Khám phá căn nhà 5 phòng ngủ hiện đại tại khu vực Hòa Cường, quận Hải Châu. Nhà đã hoàn thiện và được trang bị nội thất đầy đủ, sẵn sàng dọn vào ở, tọa lạc tại vị trí dân cư lý tưởng chỉ cách trung tâm thành phố, sân bay, trường học và các tiện ích hàng ngày vài phút.

  • 5 phòng ngủ rộng…
5 1 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026

17 000 000 $ / tháng

Hải Châu

Khám phá cuộc sống đô thị hiện đại trong căn hộ 2 phòng ngủ tuyệt đẹp này tọa lạc tại đường Trần Phú, quận Hải Châu. Vị trí trung tâm đắc địa gần sông Hàn và cầu Rồng biểu tượng, chỉ cách các quán cà phê, nhà hàng và khu mua sắm sôi động vài bước chân.

Điểm nổi bật của căn…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

7 900 000 $ / tháng

Hải Châu

Căn hộ 1 phòng ngủ ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, tọa lạc trên đường Lê Thanh Nghị. Tận hưởng sự tiện lợi vượt trội khi di chuyển đến mọi nơi, đồng thời có được không gian yên tĩnh và thoải mái để thư giãn sau ngày dài.

  • Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển
  • Đầy đủ nội thất…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

20 900 000 $ / tháng

Hải Châu

Cho thuê mặt bằng kinh doanh phía trước cực kỳ đắc địa trên đường Tiểu La, trung tâm Hải Châu, Đà Nẵng. Không gian tầng trệt rộng rãi, tầm nhìn tốt và mặt tiền ấn tượng giúp thương hiệu của bạn dễ dàng thu hút khách hàng.

Điểm nổi bật:

  • Diện tích sàn khoảng 140m²
  • Sân hông…
1 1 Mặt bằng thương mại
Ngày đăng: 31/07/2026

13 100 000 $ / tháng

Hải Châu

Khám phá cuộc sống đô thị hiện đại trong căn hộ studio mới hoàn toàn này, tọa lạc tại đường Trường Thi 1, ngay trung tâm quận Hải Châu. Căn hộ sẵn sàng chuyển đến ngay, đầy đủ nội thất, kết hợp phong cách hiện đại và sự tiện nghi.

  • Tòa nhà mới xây, có thang máy
  • Đầy đủ nội thất,…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

1 300 000 $ / tháng

Hải Châu

Ngôi nhà 2 tầng cho thuê nằm trong kiệt Ông Ích Khiêm yên tĩnh, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích đất 30m² và tổng diện tích sử dụng lên đến 60m², căn nhà rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người đi làm.

  • 2 phòng ngủ & 2 phòng tắm
  • Nội thất đầy…
2 2 Nhà
Ngày đăng: 31/07/2026
Загрузка карты…