Nha Trang 임대 매물

1206 properties

7 900 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê từ 30/7, cần xem nhà và đặt cọc!

Căn hộ cho thuê tại Hà Quảng 2

Khu vực: Phước Hải - Nam Nha Trang
Mã căn hộ: C-14202

  • Diện tích 35m2, nội thất đầy đủ, máy giặt riêng
  • Ban công và cửa sổ thoáng mát
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, có…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

10 500 000 $ / tháng

Nha Trang

Có sẵn từ 26/7 và 1/8 — hai căn hộ cho thuê. Căn hộ 1 phòng ngủ tại Hà Quang 2 chỉ cách biển 5 phút đi xe máy, mang đến sự thoải mái và tiện lợi.

  • Căn hộ ở tầng 3 và tầng 4, có thang máy
  • Giá thuê: 10.500.000 VND/tháng; cho phép nuôi chó mèo nhỏ với giá 11.000.000…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

6 500 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ studio hiện đại tại Phước Long A, ngay cạnh sân bóng – trống sẵn, vào ở ngay.

  • Diện tích 35m², thiết kế studio thông thoáng, có ban công riêng.
  • Nội thất cơ bản đầy đủ, tiện nghi sẵn sàng.
  • Giá thuê: 5,5 triệu đồng/tháng – đặt cọc 1 tháng, thanh toán 1…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

17 000 000 $ / tháng

Nha Trang

Khám phá căn hộ góc được trang bị nội thất đầy đủ cho thuê tại Tòa nhà Hud, Nha Trang.

  • Diện tích: 64 m²
  • 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Nội thất đầy đủ
  • Giá thuê: 17 triệu VND/tháng (hợp đồng dài hạn)

Phù hợp cho dân văn phòng hoặc gia đình nhỏ, căn hộ góc…

2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

5 200 000 $ / tháng

Nha Trang

Chào đón bạn đến với căn hộ studio đầy đủ nội thất cơ bản tại đường Dương Văn An, Phước Long, Nha Trang. Không gian sống tiện nghi, gọn gàng, phù hợp cho học sinh, sinh viên và người đi làm.

  • Nội thất cơ bản đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở
  • Vị trí thuận tiện di chuyển đến trung tâm…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

13 100 000 $ / tháng

Nha Trang

Căn hộ một phòng ngủ tại Khu đô thị Hà Quang 2 này mang đến không gian sống tiện nghi, thoải mái ở phía nam thành phố Nha Trang.

Nội thất đầy đủ, hiện đại, có phòng ngủ riêng với ban công rộng phía sau, Wi-Fi mạnh, rất phù hợp cho các cặp đôi làm việc hoặc thư giãn tại nhà.

Giờ giấc…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

22 300 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê nguyên căn nhà mặt tiền tại khu Hòn Xện, Bắc Nha Trang. Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, nằm ngay mặt đường thoáng mát, giao thông thuận tiện, gần chợ, trường học và khu dân cư đông đúc.

  • Diện tích sử dụng: trên 100m², rộng rãi và thoáng…
3 2 Nhà
Ngày đăng: 02/08/2026
Căn hộ for Rent in Mường Thanh Luxury Khanh Hoa Hotel, Nha Trang, ₫12,100,000 / mo, photo
1 / 8

12 100 000 $ / tháng

Nha Trang

2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026
Căn hộ for Rent in Mường Thanh Luxury Khanh Hoa Hotel, Nha Trang, ₫10,600,000 / mo, photo
1 / 8

10 600 000 $ / tháng

Nha Trang

2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026
Căn hộ for Rent in Oceanus apartments OC2A, Nha Trang, ₫22,300,000 / mo, photo
1 / 9

22 300 000 $ / tháng

Nha Trang

2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026
Căn hộ for Rent in Maple Hotel & Apartment, Nha Trang, ₫13,100,000 / mo, photo
1 / 9

13 100 000 $ / tháng

Nha Trang

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026
Nhà for Rent in Khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang, ₫25,200,000 / mo, photo
1 / 10

25 200 000 $ / tháng

Nha Trang

3 4 Nhà
Ngày đăng: 02/08/2026

22 300 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ chung cư tại khu vực Mường Thanh - Oceanus, Bắc Nha Trang. Căn hộ có diện tích 71 m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, được bàn giao với nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay.

  • Diện tích 71 m²
  • 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Nội thất đầy đủ
  • Hợp đồng thuê…
2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

6 500 000 $ / tháng

Nha Trang

Chính chủ cho thuê căn hộ nguyên căn tầng 2 tại khu vực chợ Đầm – địa chỉ số 31 Bến Chợ, đường Xóm Chợ, đối diện GYM 79.

  • Diện tích: 57m²
  • 1 phòng ngủ, 1 WC, bếp riêng biệt
  • Nội thất: máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, tủ quần áo, bàn trang điểm, bếp ga, giường, nệm mới…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

35 783 400 000 $ / tháng

Nha Trang

Do thay đổi dự định gia đình, chúng tôi cần nhượng lại căn nhà tâm huyết tại khu biệt lập V1 – KĐT VCN Phước Hải, khu vực an ninh với bảo vệ 24/24.

Vị trí gần trường học, siêu thị, đầy đủ tiện ích xung quanh, thuận tiện cho cuộc sống gia đình.

  • Diện tích: 360m², ngang…
6 5 Nhà
Ngày đăng: 02/08/2026

13 100 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê nhà nguyên căn tại khu Dã Tượng – vị trí trung tâm, đắc địa ngay lòng thành phố biển.

  • Thiết kế 3 tầng hiện đại, diện tích rộng rãi
  • 3 phòng ngủ, 4 toilet, 1 phòng khách thoáng mát
  • Đường rộng, ô tô đậu đỗ thoải mái
  • Gần biển, gần chợ, trung tâm mọi tiện…
3 4 Nhà
Ngày đăng: 02/08/2026

11 800 000 $ / tháng

Nha Trang

Cơ hội hiếm có để sang quán cafe view đẹp – chỉ cần xách máy vào là kinh doanh ngay!

Tọa lạc tại Shophouse CT HUD, Đường 28 Phước Long, Nha Trang, ngay cụm Highlands Coffee – Vietcombank – J24 Mart, trong khu dân cư sầm uất với 664 căn hộ, lượng khách tiềm năng cực lớn.

  • Diện…
1 1 Mặt bằng thương mại
Ngày đăng: 02/08/2026

10 500 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ chung cư XH2 – VCN Phước Long, Nha Trang

  • Diện tích: 67m² | 2 phòng ngủ – 1 phòng vệ sinh
  • Full nội thất, dọn vào ở ngay
  • View sông thoáng mát, đối diện khu đô thị Sun Group
  • Giá thuê: 10 triệu đồng/tháng. Cọc 2 tháng, thanh toán 2…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

9 200 000 $ / tháng

Nha Trang

Trống sẵn – Cho thuê căn hộ 1 phòng ngủ tại VCN Phước Long.

Giá thuê: 8.500.000đ/tháng.

Căn hộ có đầy đủ nội thất, bếp riêng và ban công. Được trang bị máy giặt, lò vi sóng; tòa nhà có thang máy, view nội khu yên tĩnh.

Chi…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

9 200 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ studio 45m² tại Phước Hải, Nha Trang — trống từ 1/8. Căn hộ có ban công thoáng mát, nội thất đầy đủ, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay. Bố trí gồm bếp và 1 phòng tắm. Nằm gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích, đây là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

5 200 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ studio tại khu đô thị Phước Long A. Căn hộ 35 m² đầy đủ nội thất, giá thuê chỉ 5 triệu đồng/tháng, hợp đồng 6 tháng.

  • Không chung chủ, giờ giấc tự do
  • Đầy đủ tiện nghi, có máy giặt riêng
  • Phòng không có ban công, trên tầng 3; lối đi thang…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

9 200 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ studio mới, ấm cúng tại khu phố yên tĩnh, thân thiện với thú cưng trên đường Võ Văn Kiệt, Phước Long, Nam Nha Trang. Căn hộ có ban công riêng, nội thất đầy đủ, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

  • Ban công riêng
  • Nội thất đầy đủ, vào ở ngay
  • Thân thiện với thú…
1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

13 100 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê căn hộ tại Bình Phú 2 – Bắc Nha Trang, cách biển chỉ khoảng 600m. Căn hộ trống từ 27/7, quý khách có thể xem nhà và đặt cọc trước.

  • Diện tích: 66m²
  • 2 phòng ngủ – 2 WC
  • Full nội thất, dọn vào ở ngay
  • Chưa bao gồm phí quản lý

Giá thuê: 13…

2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

19 600 000 $ / tháng

Nha Trang

Sống ngay bên biển trong căn hộ 1 phòng ngủ Maple tuyệt đẹp tại đường Tôn Đản, Lộc Thọ, Nha Trang. Chỉ cách bãi biển 2 phút đi bộ và nằm ngay trung tâm thành phố, nơi đây mang đến sự kết hợp hiếm có giữa sự tiện lợi và không gian biển yên bình.

Bước ra ban công rộng rãi, bạn sẽ chiêm…

1 1 Căn hộ
Ngày đăng: 02/08/2026

30 100 000 $ / tháng

Nha Trang

Cho thuê nhà phố trung tâm Nha Trang, nhà còn mới và có sẵn — chỉ cách biển 2km, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt.

Diện tích sử dụng 250m², nhà 3 tầng với đầy đủ công năng:

  • Sân, phòng khách, bếp rộng rãi
  • 3 phòng ngủ
  • 3 WC
  • Nội thất mới đẹp, đầy đủ tiện…
3 3 Nhà
Ngày đăng: 02/08/2026
Загрузка карты…