Son Traの2ベッドルームアパート賃貸

138 properties

Căn hộ for Rent in TO HIEN THANH, SON TRA, Sơn Trà, ₫27,000,000 / mo, photo
1 / 6

27 000 000 $ / tháng

Sơn Trà

Căn hộ 2 phòng ngủ cho thuê – To Hien Thanh, Sơn Trà.

  • 2 Phòng ngủ
  • Đầy đủ nội thất
  • Bố trí rộng rãi và hiện đại | Vị trí đắc địa gần bãi biển và trung tâm thành phố
  • Cho thuê dài hạn có sẵn
  • Giá: 27.000.000 VND/tháng
2 Căn hộ
Ngày đăng: 03/09/2026

16 000 000 $ / tháng

Sơn Trà, Bãi Mỹ Khê

🏢 Căn hộ 2 phòng ngủ cho thuê – Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà / Ngũ Hành Sơn

🛏️ 2 phòng ngủ

🛋️ Nội thất đầy đủ

🗓️ Có sẵn từ ngày 17 tháng 9

✨ Vị trí ven biển tuyệt vời dọc theo Đại lộ Võ Nguyên Giáp | Dễ dàng tiếp cận Bãi biển Mỹ Khê, Quán cà phê và Nhà hàng

📋 Cho thuê…

2 Căn hộ
Ngày đăng: 03/09/2026
Căn hộ for Rent in Tran Hung Dao Street, Son Tra, Mỹ An, Sơn Trà, ₫19,500,000 / mo, photo
1 / 6

19 500 000 $ / tháng

Sơn Trà, Mỹ An

2 phòng ngủ trong Monarchy Complex
Đường: Đường Trần Hưng Đạo, Sơn Trà (gần Mien An)

Tầng cao

Diện tích tốt: 2 phòng ngủ 80 sqm

2 phòng tắm với buồng tắm đứng

Máy giặt với chức năng sấy

Cơ sở hạ tầng: hồ bơi, sân chơi, trường mầm non, cửa hàng dành cho mẹ và bé…

80 м² 2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 03/09/2026
Căn hộ for Rent in Cao Ba Quat, Son Tra, Sơn Trà, ₫12,000,000 / mo, photo
1 / 6

12 000 000 $ / tháng

Sơn Trà

Hiện có sẵn.

Căn hộ cho thuê – Cao Ba Quat, Sơn Trà, Đà Nẵng

2 phòng ngủ – 1 phòng tắm

Vị trí: Cao Ba Quat, Sơn Trà

Hợp đồng: Trên 1 năm

Thanh toán: Trả 3 tháng – Cọc 1

Giá: 12.000.000 VND / tháng

Liên hệ: @Aly_Realty (RU/EN/KR), +84 8 7608 5298…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 23/08/2026
Căn hộ for Rent in Nguyen Lu Street, Nam Viet A Area, Bãi Mỹ Khê, Sơn Trà, ₫14,000,000 / mo, photo
1 / 6

14 000 000 $ / tháng

Sơn Trà, Bãi Mỹ Khê

🏡 CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ MỚI 100% CHO THUÊ – NAM VIỆT A

📍 Đường Nguyễn Lữ, Khu Nam Việt A

✨ 60m2 | Nội thất đầy đủ | Ban công riêng

  • Phòng sáng với cửa sổ lớn
  • Ấm cúng, hiện đại và dọn vào ở ngay
  • Chỉ 10 phút đến Bãi biển Mỹ Khê
  • Dọn phòng mỗi tuần một…
60 м² 2 Căn hộ
Ngày đăng: 22/08/2026
Căn hộ for Rent in Phuoc Truong 4, Son Tra, Sơn Trà, ₫10,000,000 / mo, photo
1 / 6

10 000 000 $ / tháng

Sơn Trà

Căn hộ 2 phòng ngủ

Đường: Phước Trường 4, Sơn Trà
🗺 Vị trí: Nhấn để xem

  • Tầng cao 2
  • Lối vào cầu thang
  • Nội thất đầy đủ, có ghế sofa
  • Cách bãi biển 200 mét

📆 Có sẵn ngay
🛍 Giá: 10 triệu
📝 Ghi chú: Không
😁 Liên hệ…

2 Căn hộ
tầng 2
Ngày đăng: 22/08/2026
Căn hộ for Rent in Altara Suites, Da Nang, Bãi Mỹ Khê, Sơn Trà, ₫38,000,000 / mo, photo
1 / 10

38 000 000 $ / tháng

Sơn Trà, Bãi Mỹ Khê

✨ Cho thuê căn hộ 2 phòng ngủ tầng cao – Altara Suites, Đà Nẵng ✨

  • 🛋️ Nội thất cao cấp sang trọng – sẵn sàng dọn vào ở
  • 🏊 Tiện ích tòa nhà: hồ bơi trên tầng thượng, phòng gym và tiện ích 5 sao (hồ bơi, gym...)
  • 🌊 Vị trí ven biển đẹp ngay gần Bãi biển Mỹ Khê

💰…

2 Căn hộ
Ngày đăng: 21/08/2026

35 000 000 $ / tháng

Sơn Trà

CĂN HỘ CHO THUÊ – ALTARA SUITES, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG

  • 2 phòng ngủ – 2 phòng tắm
  • Vị trí: Altara Suites, Sơn Trà
  • Hợp đồng: Trên 6 tháng
  • Thanh toán: Trả 3 tháng – Đặt cọc 1
  • Giá: 35.000.000 VND / tháng
2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 20/08/2026

35 300 000 $ / tháng

Sơn Trà

MY KHE 7 – Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Cao Cấp, Sắp Có Sẵn

Tọa lạc tại đường Mỹ Khê 7, quận Sơn Trà, Đà Nẵng, những căn hộ đặc biệt này mang đến trải nghiệm sống đẳng cấp với không gian rộng rãi, thiết kế hiện đại và tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

  • Căn hộ 2 phòng ngủ cực kỳ…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

45 800 000 $ / tháng

Sơn Trà

Trải nghiệm cuộc sống đẳng cấp tại The Filmore, Đà Nẵng. Căn hộ góc cao cấp này mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa phong cách, không gian và sự yên tĩnh, tràn ngập ánh sáng tự nhiên từ ban công rộng rãi.

  • 2 phòng ngủ rộng rãi
  • Nội thất cao cấp, đầy đủ tiện nghi
  • Sẵn sàng…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

22 300 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá sự kết hợp hoàn hảo giữa tiện nghi và thoải mái trong căn hộ 2 phòng ngủ tuyệt đẹp trên tầng 8 của tòa nhà Hiyori tại khu vực Sơn Trà yên bình. Thư giãn trong hồ bơi trong nhà riêng hoặc rèn luyện sức khỏe tại phòng gym ngay trong tòa nhà.

  • Giá thuê: 22.000.000…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

26 200 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá cuộc sống cao cấp tại Sam Tower giữa lòng Đà Nẵng. Căn hộ 2 phòng ngủ mới 100% này được cho thuê với giá 26.000.000 VND/tháng, hợp đồng tối thiểu 12 tháng.

Với diện tích rộng 70m², căn hộ có phòng khách rộng rãi, bếp lớn và ban công thoáng đãng nhìn ra sông Hàn. Mọi chi tiết đều…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

23 600 000 $ / tháng

Sơn Trà

Tận hưởng tầm nhìn biển tuyệt đẹp từ căn hộ cao tầng này, được thiết kế hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại.

  • 1 phòng ngủ + 1 phòng phụ (lý tưởng làm phòng làm việc, phòng khách hoặc kho)
  • Diện tích 51m², bố trí khoa học và tiện nghi
  • Tầng cao, tầm nhìn biển thoáng…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

11 800 000 $ / tháng

Sơn Trà

Chào mừng đến với tòa nhà mới hoàn toàn tọa lạc tại mặt tiền đường Tôn Thất Dương Kỳ, nơi có khu dân cư yên tĩnh và vị trí thuận tiện. Không gian tươi mới, sạch sẽ và hiện đại – sẵn sàng đón bạn chuyển đến ngay.

  • Xây mới hoàn toàn: Mọi thứ đều mới, sạch và hiện…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

24 900 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá không gian sống tinh tế tại Căn hộ HIYORI ở Đà Nẵng. Tọa lạc trên tầng 14 tại số 02 Võ Văn Kiệt, quận Sơn Trà, căn hộ 65m² thanh lịch này mang đến tầm nhìn tuyệt đẹp ra thành phố và biển qua hệ thống cửa sổ lớn và ban công rộng rãi.

Chi tiết căn hộ:

  • 2…
2 2 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

17 000 000 $ / tháng

Sơn Trà

Tận hưởng phong cách sống ven biển đỉnh cao với căn hộ 2 phòng ngủ rộng rãi 80m² này, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Tọa lạc chỉ cách bãi biển Mỹ Khê một quãng đi bộ ngắn, căn hộ Unit 201 trên đường Bà Huyện Thanh Quan mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian, sự thoải mái và tiện…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

14 400 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ ấm cúng cho thuê tại Sơn Trà. Lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi ở giá phải chăng trong khu vực yên tĩnh nhưng vẫn kết nối thuận tiện. Tọa lạc tại ngõ 54 Hoàng Sĩ Khải, quận Sơn Trà, khu phố an toàn và yên bình này là nơi đáng sống.

  • 2 phòng ngủ…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

17 000 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá cơ hội thuê tuyệt vời tại đường Võ Nguyên Giáp. Bất động sản 2 phòng ngủ này hiện đang có sẵn, mang đến không gian sống thoải mái và tiện lợi. Với mức giá chỉ 16.000.000 VND/tháng, đây là lựa chọn hấp dẫn cho khách thuê. Nhà cũng rất thân thiện với thú cưng, là nơi lý tưởng để bạn và…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

20 900 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá không gian sống tinh tế tại căn hộ 2 phòng ngủ cao cấp trong khu đô thị FPT City, Đà Nẵng. Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tọa lạc tại khu dân cư văn minh, yên tĩnh, an ninh đảm bảo, căn hộ thuận tiện di chuyển ra biển và trung…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

13 100 000 $ / tháng

Sơn Trà

Cho Thuê: Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Tại FPT Plaza 3

Nằm tại tầng 2 của khu đô thị hiện đại với an ninh 24/7 và đầy đủ tiện ích phục vụ cuộc sống thoải mái, căn hộ rộng rãi và thoáng sáng này sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay. Lý tưởng cho gia đình nhỏ, chuyên gia và người nước ngoài.

  • 2…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

22 300 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ rộng rãi trên đường Tuy Lý Vương, Đà Nẵng, được thiết kế để mang lại sự thoải mái và tiện nghi tối đa.

  • 2 phòng ngủ
  • Máy giặt và máy sấy riêng
  • Ban công riêng
  • Ghế sofa đi kèm
  • Nội thất đầy đủ
  • Tầng 4 với tầm nhìn thoáng…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

13 100 000 $ / tháng

Sơn Trà

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ giá cả phải chăng và rộng rãi trên đường Dương Văn Nga, quận Sơn Trà. Nằm trong khu dân cư yên tĩnh và đáng sống, căn hộ dễ dàng kết nối với tiện ích địa phương, quán cà phê và bãi biển — lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi.

  • 2 phòng ngủ riêng biệt
  • Nội…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

13 100 000 $ / tháng

Sơn Trà

Căn hộ 2 phòng ngủ giá phải chăng tại Quận Sơn Trà – Chỉ 12.000.000 VND/tháng

Nằm trong khu vực yên tĩnh và thanh bình, dễ dàng tiếp cận các tiện ích địa phương, quán cà phê và bãi biển, căn hộ này mang đến sự thoải mái và tiện lợi vượt trội.

Điểm nổi bật của căn hộ:

  • 2…
2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

13 100 000 $ / tháng

Sơn Trà

Cho thuê: Căn hộ 2 phòng ngủ được trang bị nội thất đầy đủ tại FPT Plaza 3, tầng 2. Nhận nhà ngay và tận hưởng cuộc sống hiện đại trong khu đô thị an ninh, đầy đủ tiện ích.

Căn hộ sáng sủa, sẵn sàng vào ở ngay, phù hợp cho gia đình nhỏ, chuyên gia hoặc người nước ngoài.

Đặc…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026

13 100 000 $ / tháng

Sơn Trà

Cho thuê căn hộ 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất tại FPT Plaza 3, tầng 2. Căn hộ đang trống, sẵn sàng vào ở ngay — chỉ cần mang vali đến.

Tọa lạc trong khu đô thị hiện đại với an ninh 24/7 và đầy đủ tiện ích nghỉ dưỡng, giao thông thuận tiện, phù hợp cho gia đình nhỏ, chuyên gia hoặc người nước…

2 1 Căn hộ
Ngày đăng: 31/07/2026
Загрузка карты…
Son Traの2ベッドルームアパート賃貸 — 138件の物件、最低 $ 1,300,000/月